BOSS SIR. issue po sa motor ko ngayon

BOSS/SIR .. issue po sa motor ko ngayon...

1. nung naka stock cams pa ako hndi sya nausok...

pero nung nagpakabit na ako ng sps stage2 7.0 lift cams. kpag naka menor ako nausok sya? pero kpag umaandar na wala ng usok.. bakit po gnun? ehh sabi mekaniko ko.. gnun dw tlaga kpag cmula kpag tumagal mwawala dw po yung usok. 1LITER kc nilagay na langis..

2. nung naka stock cams ako. hndi ko ramdam na sliding yung clutch kpag ihahataw ko..

pero nung nagpakabit na ako ng cams. bakit gnun ihhataw ko sana? iaangat nya sana kso ramdam ko ng sliding? bkt po ganun???

sana po sagutin nyo salamat mga boss ^_^ safe ride always :D

0 comments